காமி விம்ர்சனம்

53

சங்கர் (விஷ்வக்சென்) ஒரு அகோரா, மனித ஸ்பரிசத்தால் மயங்கி விழும் அபூர்வ நிலையைக் கொண்டவர். துரோணகிரி மலையில் கிடைக்கும் மாலி பத்ரா என்ற அரிதான மலரைக் கண்டுபிடிக்கும் பயணத்தைத் தொடங்குகிறார். இதற்கிடையில், டாக்டர்கள் குழு மனிதர்களிடம் பயங்கரமான பரிசோதனைகளை நடத்துகிறது, மற்றொரு கதையில், கிராமவாசிகள் தேவதாசி துர்காவின் (அபிநயா) மகளான உமாவை (ஹரிகா பேதாதா) தேடுகிறார்கள். மற்ற கதைகளுடன் ஷங்கரின் தொடர்பு அவரது பயணம் முன்னேறும்போது விரிகிறது. அவர் தனது பிரச்சனையை தீர்க்க மலரை கண்டுபிடித்தாரா என்பதும், ஜாஹ்னவி (சாந்தினி சௌத்ரி) எப்படி கதையுடன் தொடர்புடையவர் என்பதும் கதை விரிவடையும் போது வெளிப்படுகிறது.விஷ்வக்சென் அகோராவாக தனது பாத்திரத்தில் பிரகாசிக்கிறார், குறைந்த உரையாடல் மற்றும் வெளிப்படையான நடிப்புடன் ஒரு அழுத்தமான நடிப்பை வழங்குகிறார்.சாந்தினி சௌத்ரி, ஷங்கரின் பயணத்தில் போதிய தேர்ச்சியுடன் ஒரு மருத்துவராக அவரது கதாபாத்திரத்தை சித்தரித்தார்.மொத்தத்தில், காமி ஒரு தனித்துவமான சினிமா அனுபவத்தை வழங்குகிறது. விஷ்வக்சென் மற்றும் சாந்தினி சௌத்ரியின் வலுவான நடிப்பு மற்றும் தொழில்நுட்ப சிறப்பம்சங்கள் அதன் ஈர்ப்புக்கு பங்களிக்கின்றன. இருப்பினும், மந்தமான வேகம் மற்றும் அவ்வப்போது மந்தமான தருணங்களால் படம் தடைபடுகிறது. இருப்பினும், செழுமையான தொழில்நுட்பக் கூறுகளைக் கொண்ட திரைப்படத்தைத் தேடுபவர்களுக்கு, காமி கருத்தில் கொள்ளத்தக்கது.