21வது சென்னை சர்வதேச திரைப்பட விழா -2023 தமிழ் திரைப்படங்களுக்கான விருதுகள்

71
  1. சிறந்த தமிழ் திரைப்படம்: இயக்குனருக்கு ரூ.1.0 லட்சம் மற்றும் தயாரிப்பாளருக்கு ரூ.1.0 லட்சம்

படம் : அயோத்தி இயக்குனர்: ஆர்.மந்திர மூர்த்தி; தயாரிப்பாளர்: டிரைடென்ட் ஆர்ட்ஸின் ஆர்.ரவீந்திரன் 2. இரண்டாவது சிறந்த தமிழ் திரைப்படம்: இயக்குனருக்கு ரூ. 50,000/- மற்றும் தயாரிப்பாளருக்கு ரூ. 50,000/- படம்:    உடன்பால் இயக்குனர்: கார்த்திக் சீனிவாசன் தயாரிப்பாளர் : கே வெள்ளைதுரை 3. மேற்கூறிய இரண்டு விருதுகளில் இடம்பெறாத தனிநபருக்கு சிறப்பு ஜூரி விருது: விருது பெறுபவருக்கு ரூ.50,000/-விடுதலை படத்தின் முதல் பாகம் இயக்குனர் வெற்றி மாறன்

 

4. சிறந்த நடிகர்: விருது பெறுபவருக்கு ரூ.50,000/-மாமன்னன் படத்திற்காக திரு வடிவேலு அவர்களுக்கு 5. சிறந்த நடிகை: விருது பெறுபவருக்கு ரூ.50,000/-அயோத்தி படத்திற்காக செல்வி  ப்ரீத்தி அஸ்ரானி அவர்களுக்கு

 

6. சிறந்த ஒளிப்பதிவாளர்: விருது பெறுபவருக்கு ரூ.50,000/- போர் தோழில் படத்திற்காக திரு கலைச்செல்வன் சிவாஜி அவர்களுக்கு 7. சிறந்த எடிட்டர்: விருது பெறுபவருக்கு ரூ.50,000/-போர் தோழில் படத்திற்காக திரு ஸ்ரீஜித் சாரங் அவர்களுக்கு 8. சிறந்த ஒலிப்பதிவாளர்: விருது பெறுபவருக்கு ரூ.50,000/-மாமன்னன் படத்திற்காக திரு சுரேன் ஜி அவர்களுக்கு 9. செம்பி படத்தின் குழந்தை கலைஞரான நிலாவுக்கு சிறப்புக் குறிப்புச் சான்றிதழ்  தமிழ்நாடு அரசு எம்ஜிஆர் திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சி நிறுவன மாணவர் விருது

 

10. சிறந்த குறும்படம் விருது பெறுபவருக்கு ரூ.10,000/- குறும்படம் : லாஸ்ட் ஹார்ட்இயக்குனர்: பகவத்

 

தயாரிப்பாளர்: தமிழ்நாடு அரசு எம்ஜிஆர் திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சி நிறுவனம்  உலக சினிமா போட்டி விருதுகள் 11. சிறந்த திரைப்படம்சுதந்திரம்(விடுதலை) : இயக்குனர்: டியூடர் கியுர்கியு தயாரிப்பாளர்: ஓனா புஜ்கோய் கியுர்கியுநாடு : ருமேனியா

 

  1. இரண்டாவது சிறந்த திரைப்படம்

வைல்டிங் நாடு (Agreste):

டைரக்டர்: செர்ஜியோ ரோய்சன்பிளிட்; தயாரிப்பாளர்கள்:  குஸ்டாவோ மாக்சிமிலியானோ, விவியன் ரோட்ரிக்ஸ், செர்ஜியோ ரோய்சன்பிளிட்

நாடு : பிரேசில்

 

 

13. சிறப்பு நடுவர் விருது:இயற்கையான செயல் (Seid einfach wie ihr seid)இயக்குனர்: ஆலிஸ் க்ரூயாநாடு : ஜெர்மனி

 

14. சிறப்புக் குறிப்புச் சான்றிதழ்:நதாலியா சியாம், ஃபுட்பிரின்ட்ஸ் ஆன் வாட்டர் படத்தின் இயக்குனர்